โครงการเพาะชำกล้าไม้เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียว ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 15 ก.ย. 66 แชร์ #เทศบาลตำบลครบุรีใต้ นำโดย นายสมชาติ เดชดอน นายกเทศมนตรีตำบลครบุรีใต้ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงาน เทศบาลตำบลครบุรีใต้ ได้ดำเนินโครงการเพาะชำกล้าไม้เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียว ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ภายไต้โครงการ 1 อปท. 1 สวนสมุนไพร เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566