เต้นแอโรบิกทุกวันพุธ
วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
นายสมชาติ เดชดอน นายกเทศมนตรีตำบลครบุรีใต้ ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล และพนักงานเทศบาล ได้ร่วมเต้นแอโรบิกเพื่อสุขภาพทุกวันพุธ
วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
นายสมชาติ เดชดอน นายกเทศมนตรีตำบลครบุรีใต้ ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล และพนักงานเทศบาล ได้ร่วมเต้นแอโรบิกเพื่อสุขภาพทุกวันพุธ